



MAONESHU YA 40 YA KIMATAIFA YA BIASHARA YA DAR ES SALAAM (DITF)

Na.....

FOMU YA MAOMBI

Fomu Na. 2A
Imetengenezwa chini ya
Kanuni Na. 11

JINA LA MAONESHU: MAONESHU YA 41 YA BIASHARA YA KIMATAIFA
YA DAR-ES-SALAAM

TAREHE: 28th JUNI HADI 8 JULAI, 2017

Taarifa za Mwombaji:

- i. Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara:
- ii. Anwani:
- iii. Mahali ilipo:
- iv. Simu: Nukushi:

Tarifa
utakazotoa
zitatumika
katika
machapisho ya
kitabu cha
washiriki

1. Maeneo yanayokodishwa

Na.	Aina ya Maeneo ya Kukodi (Kiwango cha chini ni mita za mraba 9 (9m ²))	Gharama kwa 1m ²	Mita za Mraba	Jumla
A.	Ukumbi wa Kimataifa; i. Kibanda cha Kona Karume / Sabasaba. ii. Kibanda sehemu ya Kati: Karume/Sabasaba iii. Block A Maturubai	US\$. 210 US\$. 160 US\$. 160		
B.	Mabanda Mengine. i. Mbarouk Mwandoro Square: ii. Kumbi nyingine iii. Ukumbi / Banda lote	Tsh. 100,000 Tsh. 100,000 Tsh. 80,000		
C.	Wenye Mabanda	Tsh. 50,000		
D.	Maeneo ya wazi kwa kuoneshea mashine, mitambo. (Kiwango cha chini 50m ²)	Tsh. 50,000		
E.	Ada ya uzoaji Taka	Tsh. 20,000		
		JUMLA NDOGO		
		18% VAT		
		JUMLA		

2. Orodhesha bidhaa utakazoonesha: i), ii)
iii)iv)v)
3. Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ni Tarehe 31 Machi, 2017 (Nafasi zitatolewa kwa kuzingatia wa kwanza maombi wa kwanza kufikiriwa)
4. Jina la Mwakilishi :
Namba ya Usajili wa Kampuni /Shirika:.....Cheo / Wadhifa.....
Saini:Tarehe:
MUHURI WA KAMPUNI/TAASISI
5. KWA MATUMIZI YA OFISI
Afisa Aliyepokea:Wadhifa:
Tarehe:Saini:
Eneo Alilotengewa:..... Ukumbi/Eneo La Wazi Na:.....

Masharti mengine kwa Waombaji

6. Ambatanisha kivuli cha cheti cha usajili au cheti cha kukubalika kwa kampuni / Taasisi, Hati ya VAT, Leseni ya Biashara na viambatanisho vingine vya utambulisho katika biashara, Wasifu wa Kampuni/Taasisi, Kipeperushi, Kijarida cha Kampuni / Taasisi na utambulisho mwingine ikiwezekana.
7. **Namna ya Ulipiaji:** Asilimia 100 ya ada ya ushiriki ilipwe mara baada ya kuthibitishwa ushiriki ikiwa umewasilisha fomu hii. Malipo yafanywe kwa **Tanzania Trade Development Authority**

US DOLLARS AKAUNTI	TSHS. AKAUNTI
National Bank of Commerce Ltd, A/C No. 012105014907 SWIFT CODE: NLCBTZTX	National Bank of Commerce Ltd A/C No. 011103026423 , Corporate Branch, Dar es Salaam
National Microfinance Bank Ltd, A/C 20110013563 , Dar-es-Salaam.	National Microfinance Bank Ltd, A/C 20110013724 , Dar-es-Salaam.

8. **Kibanda Kilichojengwa (Octanorm System) Kitakuwa Na:** Kuta Mbili au Tatu, Jina la Muoneshaji na Namba, Meza Moja, Viti Viwili, Taa Mbili, Swichi Moja ya 15amp power point (socket).
9. Unategemea kufanya mauzo wakati wa Maonesho? Ndiyo au Hapana.....
10. Katika maonesho haya bidhaa zako zinatakiwa kukidhi viwango vya ubora vya Shirika la Viwango la Tanzania (TBS) na Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) na pia kuzingatia taratbu za ushindani wa haki katika biashara.
11. **Taratibu, Kusitisha Maombi na Uhalali Wake:**
Maombi haya ni Mkataba baina ya Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania na Mshiriki wa Maonesho. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki (Terms of Participation) cha TanTrade. Ikitokea Muoneshaji kujitoe wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatorudishwa. Aidha, Muoneshaji atakayejiandoa wakati maonesho yamekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.
12. **Uthibitisho/Tamko:** Nakubali kuwa uteuzi utakaofanywa na Kamati ya Uteuzi utakuwa na maamuzi ya mwisho, na kuwa Kampuni/Taasisi itashiriki kwenye maonesho, na nakubali kuzingatia Kanuni na Taratibu za Maonesho kama zitakavyowekwa. Ninafedha za kutosha kushiriki.
13. Kampuni zinazolingia Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere zitahitajika kujaza fomu maalumu ya Kuthibitisha Ushiriki wao katika Maonesho husika mara baada ya kuwasili uwanja wa Maonesho.

IWASILISHWE KWA:

MKURUGENZI MKUU,
MAMLAKA YA MAENDELEO YA BIASHARA TANZANIA (TanTrade),
Uwanja wa Mwl. J. K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Plot No. 436, Block A,
S. L. P 5402, **DAR ES SALAAM, TANZANIA**
Tel: +255 22 2850 238/ Fax: +255 22 2850 239/539

E-mail: sac2017@tantrade.or.tz OR info@tantrade.or.tz / Website: <http://www.tantrade.or.tz>